Ubercart Fee (6.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Order
te: క్రమం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా
