UC Gift Certificate (6.x-1.4) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Add
cy: Ychwanegu

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Recipient
cy: Derbynnydd

en: Order
cy: Trefn

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: The e-mail address %mail is not valid.
cy: Nid yw e-bost %mail yn ddilys.

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr
