Ubercart Member Pricing (6.x-1.0) - en to gu translation catalogue (12 entries)

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User role
gu: વપરાશકર્તાનો હોદો

en: Role
gu: હોદો

en: Delete rule
gu: નિયમ કાઢી નાખો

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Delete role
gu: હોદાને કાઢી નાખો
