Ubercart Member Pricing (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: edit
ta: மாற்று

en: User
ta: பயனர்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி
