Node published (6.x-1.0-rc2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Subject
cy: Testun

en: Available variables are:
cy: Newidion sydd ar gael yw:

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Set @type %title to published.
cy: Gosod @type %title i fod wedi ei gyhoeddi.

en: Set @type %title to unpublished.
cy: Gosod @type %title i fod heb ei gyhoeddi.

en: User e-mail settings
cy: Gosodiadau e-bost defnyddiwr
