UC Payflow Pro (6.x-1.3) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Mode
vi: Chế độ

en: Vendor
vi: Nhà sản xuất

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Order
vi: Thứ tự

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: City
vi: Thành phố

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Period
vi: Dấu chấm

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Payment status
vi: Tình trạng thanh toán

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Ubercart - payment
vi: Ubercart - thanh toán

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Order complete
vi: Đơn hàng hoàn thành

en: Profile ID
vi: Mã hồ sơ

en: Review order
vi: Duyệt lại đơn hàng

en: Submit order
vi: Đệ trình đơn hàng

en: Checkout with PayPal.
vi: Tính tiền với PayPal.

en: Order comments
vi: Ghi chú đơn hàng

en: Ship to
vi: Chuyển hàng đến

en: Bill to
vi: Gửi hóa đơn đến

en: Error message from PayPal:<br>!message
vi: Thông điệp lỗi từ PayPal:<br>!message
