Ubercart Restrictions (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Age
ml: വയസ്സ്
