Ubercart Restrictions (6.x-1.0) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
vi: Trình bày ở mọi trang ngoại trừ các trang được liệt kê.

en: Show on only the listed pages.
vi: Chỉ trình bày ở những trang được liệt kê.

en: Pages
vi: Trang

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Age
vi: Tuổi

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
vi: Trình bày nếu đoạn mã PHP sau trả về giá trị <code>TRUE</code> (chế độ PHP, dành cho người dùng chuyên nghiệp).

en: (details)
vi: (chi tiết)
