Ubercart Redsys (Sermepa) Payment Systems (6.x-2.2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin
