Ubercart CyberSource taxes (6.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Test
ta: சோதனை

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ
