Ubercart Ticket (6.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Remove
vi: Xoá

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Save
vi: Lưu

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Submit changes
vi: Đệ trình các thay đổi

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Filter
vi: Lọc

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Ubercart - extra
vi: Ubercart - mở rộng

en: Order ID
vi: ID đơn hàng

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Create new status
vi: Tạo trạng thái mới
