Ubercart Ticket (6.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Port
ta: துறை

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:
