Ubercart Views (6.x-3.2) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Weight
gu: તરલતા

en: Name
gu: નામ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Attributes
gu: લક્ષણો
