Ubercart Views (6.x-3.3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Cost
ta: விலை

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்
