Ubercart Views (6.x-3.3) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Cost
te: ధర

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Total
te: మొత్తం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య
