UC Wish List (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Wish lists
ta: விருப்பப் பட்டியல்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Search keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி
