UC Wish List (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Wish lists
ml: ആഗ്രഹ ലിസ്റ്റുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു
