U Create (6.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: E-mail
cy: E-bost

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr
