Ubuntu Drupal Planet (6.x-5.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: History
fil: Kasaysayan

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat
