Ubuntu Drupal Planet (6.x-5.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: view
ml: കാണുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: History
ml: ചരിത്രം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്
