Ubuntu Drupal Planet (6.x-5.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: view
ta: நோக்குக

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: History
ta: வரலாறு

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Blog
ta: வலைப்பு
