Ubuntu Drupal Planet (6.x-5.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: History
ta: வரலாறு

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Are you sure you want to delete these items?
ta: இந்த உருப்படிகளை உறுதியாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?
