ulink6 (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Path
ta: பாதை

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்
