ulink6 (6.x-1.1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Disabled
vi: Tắt

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: settings
vi: các thiết lập

en: Node ID
vi: ID node

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Input filters
vi: Các bộ lọc nhập liệu

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: User name
vi: Tên người dùng
