UMapper (6.x-2.0) - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: View
gu: જુઓ

en: Stats
gu: સામાજિક સ્થિતી
