Uniform (6.x-1.3) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર
