Unitag (6.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Manager
vi: Người quản lý

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: All
vi: Tất cả

en: taxonomy
vi: luật phân loại

en: No suggestions found.
vi: Không tìm thấy đề nghị nào.
