Update Status Detailed Email (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Revoked!
ta: திரும்பப் பெறப்பட்டது!

en: Security update required!
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் தேவைப்படுகிறது!

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்
