Upload element (6.x-1.2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ta: சரிபார்த்தல் பிழை, மீண்டும் முயற்சி செய்யவும். இப்பிழை தொடர்ந்தால் உங்களது தள மேலாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் %maxsize முன்கண்ட அளவுக்கு அதிகமாக உள்ளதால்

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
ta: JPEG, PNG and GIF படங்கள் மட்டும் தான் அனுமதிக்கப்படும்.
