Upload element (6.x-1.2) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Update
vi: Cập nhật

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Other
vi: Khác

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
vi: Quá trình kiểm tra tính hợp lệ gặp lỗi, vui lòng thử lại. Nếu lỗi này vẫn tồn tại, vui lòng liên hệ quản trị hệ thống.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
vi: Tập tin %file không thể được lưu lại, vì dung lượng của nó vượt quá %maxsize -- dung lượng tải lên tối đa được phép.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
vi: Chỉ chấp nhận các ảnh JPEG, PNG và GIF.
