User Badges (6.x-1.6) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Images
cy: Delweddau

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Remove
cy: Symud

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: action
cy: gweithred

en: Configuration saved.
cy: Ffurfweddiad wedi ei gadw

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Products
cy: Nwyddau
