User Badges (6.x-1.6) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Images
fil: Mga larawan

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: Roles
fil: Mga papel

en: Appearance
fil: Hitsura
