User Badges (6.x-2.0) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: User
ta: பயனர்

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: General
ta: பொது

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான
