User Badges (6.x-2.0) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Roles
te: పాత్రలు

en: General
te: సాధారణ

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: New Badge
te: కొత్త బాడ్జీ
