User Deco (6.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Public
te: బహిరంగ

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: All
te: అన్నీ

en: Send
te: పంపించు

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: Display a message to the user
te: వాడుకరికి ఓ సందేశాన్ని చూపించు
