User Delete (6.x-1.3) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: security
fil: kaligtasan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: The directory %directory is not writable
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan, dahil hindi pa naisaayos ang pahintulot nito.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
fil: Pangkaligtasang babala: Hindi maisulat ang .htaccess. Mangyaring lumikha ng .htaccess sa iyong direktoryong %directory kung saan ang nilalaman nito ay ang mga sumusunod: <code>!htaccess</code>
