User Delete (6.x-1.4) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: security
ml: സുരക്ഷിതത്വം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: The directory %directory is not writable
ml: ഡയറക്റ്ററി %directory റൈറ്റബിൾ അല്ല.

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ml: ശരിയായ അനുവാദം ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാന്‍ കഴിയുന്നതല്ല.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ml: സുരക്ഷാ മുന്നറിയിപ്പ്: എഴുതാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല. ദയവായി താങ്കളുടെ ഡയറക്റ്ററിയില്‍ %directory ഈ വരികളുള്ള <code>!htaccess</code> ഒരു .htaccess ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കൂ.
