User Delete (6.x-1.5) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: security
cy: gwarchodaeth

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: file system
cy: system ffeil

en: The directory %directory is not writable
cy: Nid yw cyfeiriadur %directory yn ysgrifenadwy.

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directory yn ysgrifenadwy, oherwydd does ganddo ddim y gosodiad hawliau cywir.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
cy: Rhybudd Diogelwch: Methu ysgrifennu .htaccess file. Rhaid i chi greu ffeil .htaccess yn eich cyfeirlyfr %directory sydd yn cynnwys y llinellau canlynol:<code>!htaccess
