User Delete (6.x-1.5) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory என்ற அடைவு காணப்படவில்லை.

en: The directory %directory is not writable
ta: அடைவு %directory எழுதப்பட முடியாது

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ta: சரியான அனுமதித் தொகுதி இல்லாததால் அடைவு %directory ஆனது எழுதப்பட முடியாததாக இருக்கிறது.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுதமுடியவில்லை. தயவு செய்து உங்களுடைய %directory அடைவில் ஒரு .htaccess கோப்பை உருவாக்குக. அது பின்வரும் வரிகளைக் கொண்டிருக்கிறது: <code>!htaccess</code>
