User Delete (6.x-1.5) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: user
vi: người dùng

en: security
vi: an ninh

en: Backup
vi: Sao lưu

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: file system
vi: Hệ thống tập tin

en: The directory %directory does not exist.
vi: Thư mục %directory không tồn tại.

en: The directory %directory is not writable
vi: Thư mục %directory không cho phép ghi

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
vi: Thư mục %directory không ghi được vì quyền của thư mục này chưa được thiết lập đúng.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
vi: Cảnh báo bảo mật: Không thể ghi vào tập tin .htaccess. Vui lòng tạo tập tin .htaccess trong thư mục %directory có chứa dòng sau: <code>!htacess</code>

en: The user account %id does not exist.
vi: Tài khoản người dùng %id không tồn tại trên hệ thống.

en: Attempted to cancel non-existing user account: %id.
vi: Hệ thống đã thử xóa các tài khoản %id nhưng tài khoản này không tồn tại.
