User Files (6.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Register
vi: Đăng ký

en: Type
vi: Kiểu

en: Size
vi: Dung lượng

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: View
vi: Xem

en: Files
vi: Các tập tin

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: My files
vi: Hồ sơ của tôi
