User Import (6.x-3.0-beta2) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: user
vi: người dùng

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Available variables are:
vi: Các biến số có hiệu lực là:

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: username
vi: tên đăng nhập

en: Update
vi: Cập nhật

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Default Settings
vi: Thiết lập mặc định

en: CSV File
vi: Tập tin CSV

en: Files
vi: Các tập tin

en: Remove file
vi: Xóa tập tin

en: file
vi: tập tin

en: status
vi: trạng thái

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: no
vi: không

en: New user: %name %email.
vi: Người dùng mới: %name %email.

en: Roles
vi: Vai trò

en: Location
vi: Vị trí

en: Performance
vi: Hiệu năng

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Return
vi: Trở về

en: File Settings
vi: Các thiết lập tập tin
