User Relationships (6.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: delete
vi: xóa

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Default
vi: Mặc định

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Private messages
vi: Mật thư

en: Send
vi: Gửi

en: General
vi: Tổng quát

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Approved
vi: Đã chấp nhận

en: Pending
vi: Đang treo

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Relationships
vi: Các quan hệ

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: relationships
vi: các quan hệ

en: Relationship type
vi: Kiểu quan hệ

en: pending
vi: trì hoãn
