User Relationships (6.x-1.3) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Replacement strings are: %macros
ml: പകരം വയ്ക്കുന്ന സ്ട്രിംഗുകൾ ആണ്: %macros

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം
