User Relationships (6.x-1.4) - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: yes
cy: ie

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Picture
cy: Darlun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: no
cy: na

en: All
cy: I gyd

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Never
cy: Byth

en: Current
cy: Cyfredol

en: Send
cy: Anfon

en: General
cy: Cyffredinol

en: Random
cy: Ar hap

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: update
cy: diweddaru

en: Reverse
cy: Yn ôl

en: Relationships
cy: Cysylltiadau

en: Relationship
cy: Perthynas

en: relationships
cy: cysylltiadau

en: Is the logged in user
cy: A yw'r defnyddiwr sydd wedi mewngofnodi
