User Stats (6.x-1.0) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Online
cy: Ar-lein

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: User activity
cy: Gweithgaredd defnyddiwr

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Online users
cy: Defnyddwyr ar-lein
