User Stats (6.x-1.0) - en to kn translation catalogue (8 entries)

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Online
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಇದ್ದೇನೆ

en: Anonymous
kn: ಅನಾಮಧೇಯ

en: IP
kn: IP(ಐಪಿ)

en: Offline
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್

en: User activity
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಚಟುವಟಿಕೆ

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
kn: ಒಂದು ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿದ ಬಳಿಕ ಒಬ್ಬರನ್ನು ಇಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿನ ತನಕವೂ ಅವರು ಆನ್ಲೈನ್ ಇದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗುವುದು.

en: Online users
kn: ಆನ್ ಲೈನ್ ಇರುವ ಸದಸ್ಯರು
