User Stats (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: User activity
ta: பயனர் நடவடிக்கைகள்

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: IP address
ta: IP முகவரி
