User Stats (6.x-1.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: User activity
vi: Hoạt động của người dùng

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: IP addresses
vi: Các địa chỉ IP

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Online users
vi: Đang trực tuyến
