User Terms (6.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Enabled
vi: Bật

en: User
vi: Người dùng

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Users
vi: Người dùng

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: A comma-separated list of terms describing this content. Example: funny, bungee jumping, "Company, Inc.".
vi: Danh sách được phân cách bởi dấy phẩy các từ liệu dùng để mô tả nội dung này. Ví dụ: hài hước, hay, "6,0 Gbps".

en: No vocabularies available.
vi: Không có kho từ hợp lệ.

en: All terms
vi: Tất cả các từ liệu

en: Profile category
vi: Phân mục hồ sơ
